Tin đăng đã hết hạn.

Bán Duy nhất 01lô Đấu giá Lò Gạch Giai đoạn 1 và GĐ2 - Cự Khê- Thanh oai.

Ngày đăng: 21/04/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6

Đường trước đất vỉa hè 02 ô tô trong đất, cách đường trục chính tránh 20 m, Cách KĐT Thanh hà và trung tâm hành chính xã 300m, cách đường Trục Phía Nam hơn 500m.
Nằm giữa KĐT Thanh Hà và KĐT Mỹ Hưng
Hướng Nam mát mẻ, diện tích 67,5m2
Giá nét đầu tư chưa đến 7,x tỷ lại có nhà Xây thô và hoàn thiện mặt ngoài đang cho thuê.
Liên hệ 0921612686 cho em Toàn ngay ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

092 161 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,5m
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

7,96 tỷ

4 PN, 3 WC
67.5 m²
117,93 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Duy nhất 01lô Đấu giá Lò Gạch Giai đoạn 1 và GĐ2 - Cự Khê- Thanh oai. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.