Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 4 tầng tại đấu giá Lò Gạch giai đoạn 2, Cự Khê, Thanh Oai

Ngày đăng: 05/03/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm nhà liền kề vị trí lô góc tại đấu giá Lò Gạch, Cự Khê, Thanh Oai, HN.
Có sẵn nhà 4 tầng xây thô + hoàn thiện mặt ngoài.
Đường trước nhà là đường liên xã Cự Khê Mỹ Hưng nối liền với đô thị Thanh Hà rộng xe công tránh nhau thoải mái.
Vị trí sát khu đô thị Thanh Hà - gần chợ, gần trường mầm non, trường cấp 1,2,3 Trường Liên cấp Tuệ Đức.
Cách đường lớn Cienco5 khoảng 500m - cách viện 103 và viện k Tân Triều 5 km.
Pháp lý sổ đỏ sẵn sàng giao dịch.
Giá 7, x tỷ.
Liên hệ em Vinh: 0987982253.

Xem thêm

Liên hệ:

098 798 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,9m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

4 PN, 4 WC
50.5 m²
148,51 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 4 tầng tại đấu giá Lò Gạch giai đoạn 2, Cự Khê, Thanh Oai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.