Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT, liền kề tại The Heritage Tân Thanh, 3,2 tỷ, 203,6m2, Hot! uy tín

Ngày đăng: 30/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự, liền kề nằm ở trung tâm thị trấn Tân Thanh, Thanh Liêm, Hà Nam, với diện tích 203,6m2, giá 3,2 tỷ VND. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống thoải mái và tiện nghi. + Diện tích 203,6m2, phù hợp cho gia đình lớn. + Mặt tiền rộng 12m, tạo cảm giác thoáng đãng. + Ngõ vào rộng 25m, thuận tiện cho việc di chuyển. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Nổi bật với phong thủy tốt, nhà có hướng cửa chính Đông, mang lại ánh sáng và năng lượng tích cực. Khu vực này có mặt tiền lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh, tạo cơ hội phát triển cho chủ sở hữu. Tiện ích xung quanh: - Gần UBND Thị trấn Tân Thanh, thuận tiện cho các thủ tục hành chính. - Trường THCS Đinh Công Tráng nằm trong bán kính gần. - Khu vực có nhiều dịch vụ và tiện ích như chùa Phật Quang, bệnh viện đa khoa và trung tâm hành chính huyện. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án The Heritage Tân Thanh có quy mô 39,1ha, gồm 3 phân khu: Hoàng Yến, Hoàng Lan, Hoàng Điệp. - Tổng số 871 lô bao gồm 159 lô shophouse, 461 lô liền kề và 251 lô biệt thự. - Diện tích đa dạng từ 120m2 đến 370m2, đáp ứng nhu cầu của nhiều đối tượng khách hàng. - Tiện ích nội khu bao gồm hồ điều hòa, công viên cây xanh, bãi đậu xe, trung tâm thể dục thể thao ngoài trời, trường học và nhà văn hóa. Để biết thêm chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ E Hưng qua số 0814691111. Ko

Xem thêm

Liên hệ:

081 469 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

203.6 m²
15,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Heritage Tân Thanh, Tt. Tân Thanh, H. Thanh Liêm, T. Hà Nam
EH

E Hưng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT, liền kề tại The Heritage Tân Thanh, 3,2 tỷ, 203,6m2, Hot! uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.