Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự đẹp lô góc, 3 mặt thoáng, trung tâm TP Đà Nẵng. 10,6 tỷ.

Ngày đăng: 13/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Biệt thự 2 tầng, 2MT, 3 mặt thoáng (1,5 m lưu không sau nhà) tại Trần Can, Thanh Khê, Đà Nẵng với thiết kế hiện đại. + 3PN, 3WC, sân rộng, garage + Nội thất đầy đủ như điều hòa, giường tủ, bếp chỉ việc xách valy về ở + Mặt tiền rộng 17m*8m + Đường 7m thuận tiện cho xe hơi. + Sổ đỏ pháp lý đầy đủ, giá chỉ 10,06 tỷ VND. + Trung tâm thành phố thuận tiện kinh doanh, sinh sống. Liên hệ số điện thoại 0966996998

Xem thêm

Liên hệ:

096 699 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

10,6 tỷ

3 PN, 3 WC
136 m²
77,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Can, P. Thanh Khê Đông, Q. Thanh Khê, Tp. Đà Nẵng
NT

Nhu Trang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đẹp lô góc, 3 mặt thoáng, trung tâm TP Đà Nẵng. 10,6 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.