Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc cực đẹp, 2 mặt tiền vị trí kinh doanh siêu đỉnh! - Nhà phố Eurowindow Thanh Hoá

Ngày đăng: 26/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán nhà phố 2 mặt tiền căn góc siêu đẹp Eurowindow Thanh Hóa.

Vị trí: Đường Kỳ Sơn, Eurowindow Garden City.
Cách Vinhomes Star City chỉ 60m.
Trước mặt là công viên nội khu thoáng mát, lý tưởng để ở & kinh doanh.
Diện tích: 82,5m² căn góc 2 mặt tiền, siêu hiếm.
Khu dân cư đẳng cấp, tiềm năng tăng giá mạnh.

Thích hợp: Ở, mở shop, cafe, spa hoặc đầu tư cho thuê sinh lời.

Liên hệ ngay để xem nhà và chốt giá tốt nhất hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

096 814 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

7,3 tỷ

83 m²
87,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Eurowindow Park City (tên cũ là Eurowindow Garden City), Đ. Nguyễn Hoàng, P. Đông Hải, Tp. Thanh Hóa, T. Thanh Hóa
SH

Sơn Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc cực đẹp, 2 mặt tiền vị trí kinh doanh siêu đỉnh! - Nhà phố Eurowindow Thanh Hoá - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.