Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán biệt thự Xanh Villas 258m2, hướng Đông Nam mát mẻ, giá chỉ 18 tỷ 399

Ngày đăng: 04/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán biệt thự Xanh Villas 258m2 hướng Đông Nam mát mẻ giá chỉ 18 tỷ 399. Chị gái cần mở rộng xưởng sản xuất nhượng lại căn biệt thự tâm huyết. Diện tích: 258m2 đất rộng thoáng, sân vườn cực chill. Hướng Đông Nam đón gió, cực kỳ mát mẻ, phong thủy tốt. Vị trí đẹp trong khu đô thị xanh an ninh, văn minh, dân trí cao. Giá chỉ 18 tỷ 399 chưa đến 72 triệu/m2, rẻ nhất phân khúc biệt thự khu vực Thạch Thất Hòa Lạc. Còn nhiều tiềm năng tăng giá mạnh khi tuyến Metro số 5 hoàn thiện và hạ tầng đồng bộ Hòa Lạc đi vào vận hành. Khu đô thị Xanh Villas nổi tiếng với môi trường sống trong lành, nhiều cây xanh, tiện ích đầy đủ: Bể bơi, gym, sân tennis, trường học. Quan tâm liên hệ ngay. Hỗ trợ xem nhà & pháp lý đầy đủ!

Xem thêm

Liên hệ:

081 327 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Hướng ban công Đông Nam
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

18,4 tỷ

4 PN, 4 WC
258 m²
71,32 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán biệt thự Xanh Villas 258m2, hướng Đông Nam mát mẻ, giá chỉ 18 tỷ 399 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.