Tin đăng đã hết hạn.

Chính Chủ Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Khu C Xanh Villas View Cluphouse -Giá Tốt

Ngày đăng: 14/06/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu biệt thự tuyệt đẹp tại Xanh Villas, Đại lộ Thăng Long, Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội. - Diện tích: 307m2 - Thiết kế: 4 phòng ngủ + 4 phòng tắm + 1 phòng khách + 1 bếp - Số tầng: 3 tầng - Hướng cửa chính: Tây Bắc + Hướng ban công: Đông Bắc - Mặt tiền rộng: 12m + Ngõ trước rộng: 11m - Giá: 21,5 tỷ VND Biệt thự mang đến không gian sống lý tưởng với thiết kế hiện đại, thoáng đãng, phù hợp cho gia đình lớn. Đặc biệt, mặt tiền rộng rãi rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc mở văn phòng. Đường vào biệt thự rộng rãi, thuận tiện cho xe ô tô, tạo sự thoải mái khi di chuyển. Không chỉ là nơi ở, đây còn là không gian lý tưởng để tận hưởng cuộc sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0357863368 và gặp Mr Bảo Ngọc. Hãy nắm bắt cơ hội sở hữu căn biệt thự tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

035 786 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

21,5 tỷ

4 PN, 4 WC
307 m²
70,03 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính Chủ Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Khu C Xanh Villas View Cluphouse -Giá Tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.