Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự vườn nhiệt đới giữa Hà Nội - Chốn an cư lý tưởng cho gia đình hiện đại LH: 0985771228

Ngày đăng: 23/05/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhưng điều khiến Hanoi Tropical Garden thực sự khác biệt chính là sản phẩm 3 trong 1 độc quyền:
First Home - Nơi xây dựng tổ ấm hoàn hảo cho gia đình nhiều thế hệ.
Second Home - Không gian nghỉ dưỡng xanh mát, trong lành sau những bộn bề cuộc sống.
Cơ hội đầu tư vàng - Giá trị gia tăng vượt trội nhờ vị trí trung tâm của khu vực đang bùng nổ với dự kiến 150.000 cư dân mới vào năm 2025.
Hanoi Tropical Garden không chỉ là nơi sống đó là cuộc sống đẳng cấp và đầu tư thịnh vượng hội tụ trong một sản phẩm duy nhất.
Đừng bỏ lỡ cơ hội để vừa tận hưởng cuộc sống xanh, vừa đón đầu xu hướng đầu tư "một vốn bốn lời". Hanoi Tropical Garden Đỉnh cao sống xanh, giá trị đầu tư sinh lời!
LH: 0985771228

Xem thêm

Liên hệ:

098 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,5m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

15 tỷ

4 PN, 4 WC
219 m²
68,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Hà Nội Tropical Garden, X. Yên Bình, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
0

0985771228

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự vườn nhiệt đới giữa Hà Nội - Chốn an cư lý tưởng cho gia đình hiện đại LH: 0985771228 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.