Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Xanh Villas 2, giá thấp nhất dự án chỉ 46tr/m2 Các Vinsmart 20p di chuyển

Ngày đăng: 14/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Diện tích đất: 239m2 + 140m2.
Tổng diện tích: 380m2 - Giá 46tr/m2 (rẻ nhất dự án).
Vốn tự có: Hơn 5 tỷ sở hữu ngay.
18 Tháng sau thanh toán tiền tiếp.
Nhận nhà T4/2026.
Sổ lâu dài riêng từng căn vuông đẹp.
Miễn phí: 10 năm quản lý vận hành.
Chiết khấu thanh toán sớm: 10%.
Hỗ trợ: 18 tháng 0% lãi suất.
Không khí hà nội đang ô nhiễm một dự án đầy đủ cây xanh trong thành phố, với mật độ xây dựng 18%.
----------
Liên hệ em hỗ trợ xem nhà và tư vấn chi tiết ạ: 0559731886.

Xem thêm

Liên hệ:

055 973 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

17,5 tỷ

4 PN, 3 WC
380 m²
46,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Hà Nội Tropical Garden, X. Yên Bình, H. Thạch Thất, Tp. Hà Nội
BM

Bùi Mi

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Xanh Villas 2, giá thấp nhất dự án chỉ 46tr/m2 Các Vinsmart 20p di chuyển - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.