Bán biệt phủ làng trong phố siêu phẩm độc bản tây hồ 419tỷ lạc long quân tây hồ 748m full đồ.

Ngày đăng: 21/05/2026

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

BIỆT PHỦ LÀNG TRONG PHỐ SIÊU PHẨM ĐỘC BẢN TÂY HỒ Lạc Long Quân Tây Hồ 748m full thổ cư mặt tiền rộng hiếm có 420 tỷ Vị trí kim cương: 1 mặt ngõ ô tô tránh dừng đỗ như phố 1 mặt ngõ rộng thông thoáng Kết nối nhanh Võ Chí Công Xuân La Nguyễn Hoàng Tôn Vài bước ra Hồ Tây, cạnh Lotte Mall, StarLake, Vườn Đào Biệt phủ sân vườn đẳng cấp giữa lòng Tây Hồ Không gian riêng tư, giá trị khai thác & đầu tư cực lớn Phù hợp ở hưởng thụ, trụ sở, boutique villa, dòng tiền cao cấp Tặng cổng trời gỗ hương giá trị lớn Sổ đỏ đẹp pháp lý sạch giao dịch ngay. Ace QT LH Đăng Độ call 0946335098

Xem thêm

Liên hệ:

094 633 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

419 tỷ

748 m²
560,16 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
nd

nguyen dang do

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt phủ làng trong phố siêu phẩm độc bản tây hồ 419tỷ lạc long quân tây hồ 748m full đồ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.