Siêu biệt thự Vườn Đào - tinh hoa giới thượng lưu 368m2

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Siêu biệt thự Vườn Đào - tinh hoa giới thượng lưu. Diện tích: 368m2, mặt tiền 21m, bao trọn vườn hoa nội khu, ô tô dừng đỗ la liệt trước cửa, bảo an canh gác 24/7, hàng xóm toàn Lãnh đạo cao cấp và giới tinh hoa tài phiệt, không chỉ là nơi đáng sống mà còn khẳng định vị thế và đẳng cấp của chủ nhân. Thiết kế sang trọng và xa hoa, complex đến từng chi tiết mang đến không gian sống hoàn hảo, nội thất nhập khẩu toàn diện, đáp ứng tiêu chuẩn sống mang đậm phong cách quý tộc. Hầm rượu tiêu chuẩn 5*, vượt qua cả các thiết kế Khách sạn 5* nổi tiếng và đẳng cấp nhất Hà Nội, đầy đủ bàn rượu, phòng cigar, phòng poker đậm chất Italia. Sổ đỏ siêu mẫu, đẹp không góc chết.

Xem thêm

Liên hệ:

087 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 21m
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

120 tỷ

368 m²
326,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0878920550

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Siêu biệt thự Vườn Đào - tinh hoa giới thượng lưu 368m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.