Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự lô C Ciputra, Hà Nội, DT 126m 3 tầng nội thất xịn, giá 45.5 tỷ. LH e Hường 0936670899

Ngày đăng: 28/10/2025

6.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự cao cấp tại Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 126m2. - Thiết kế 3 tầng hiện đại, 5 phòng ngủ và 5 phòng tắm, phù hợp cho gia đình lớn. - Nội thất đầy đủ, mang lại sự tiện nghi và thoải mái cho cư dân. - Hướng cửa chính Đông Bắc, ban công Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. - Mặt tiền rộng 7m, ngõ trước rộng 7,5m, thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. Biệt thự sở hữu phong thủy tốt, tạo cảm giác an lành và thịnh vượng cho gia chủ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Liên hệ 0936670899 - Phạm Thúy Hường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 667 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

45,5 tỷ

5 PN, 5 WC
126 m²
361,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
3
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PH

Phạm Thúy Hường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự lô C Ciputra, Hà Nội, DT 126m 3 tầng nội thất xịn, giá 45.5 tỷ. LH e Hường 0936670899 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.