Tin đăng đã hết hạn.

Biệt Thự 150m2 Tại Tây Hồ, 5 tầng mt 7m

Ngày đăng: 09/10/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 150m2 rộng rãi Xây 4 tầng + 1 hầm Mặt tiền rộng, vỉa hè thoáng, đường nội khu trải nhựa 13m Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay View cực đẹp gần trung tâm tiện ích & công viên nội khu. Tiện ích 5 sao Cổng an ninh khép kín 24/7 Công viên nội khu, đường dạo bộ, sân chơi trẻ em, hồ cảnh quan Cộng đồng cư dân đẳng cấp nơi ở không chỉ là nơi sống, mà là biểu tượng của vị thế. Tọa lạc ngay trung tâm phồn hoa Tây Hồ, nơi chỉ cách hồ Tây vài phút, KITA Capital là Paris thu nhỏ giữa lòng Hà Nội, nơi hội tụ giới tinh hoa thủ đô và các doanh nhân thành đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

096 547 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

61 tỷ

3 PN, 3 WC
150 m²
406,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LT

Lê Văn Thắng

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt Thự 150m2 Tại Tây Hồ, 5 tầng mt 7m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.