Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự vườn đào - tây hồ - siêu vip - siêu hiếm - giá siêu rẻ - vị trí đỉnh: khu d9 vườn đào

Ngày đăng: 06/10/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO TÂY HỒ - SIÊU VIP - SIÊU HIẾM- GIÁ RẺ NHẤT TÂY HỒ Vị trí đỉnh: Khu D9 Vườn Đào khu đô thị VIP bậc nhất Tây Hồ, dân trí cao, hạ tầng đồng bộ. Lợi thế vàng: Diện tích lớn top khu, mặt tiền siêu khủng 13m, view khuôn viên cây xanh. + hồ Tây khi xây cao , Không gian thoáng đãng, đỗ xe hàng chục ô tô ngày đêm thoải mái. Thông số chuẩn: Diện tích: 283m Mặt tiền: 13m Giá chào: 480 triệu/m2 - chủ đã làm sẵn nóng có hầm , khách về cư thế xây luôn , có thể xây 6-8 tầng tuỳ nhu cầu của khách Liên hệ: Em Sơn 0935648399 Làm việc trực tiếp chuyên BĐS thổ cư & biệt thự VIP Tây Hồ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 564 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

135,84 tỷ

283 m²
480 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
Đs

Đinh văn sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự vườn đào - tây hồ - siêu vip - siêu hiếm - giá siêu rẻ - vị trí đỉnh: khu d9 vườn đào - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.