Tin đăng đã hết hạn.

Suất ng duy nhất biệt thự golf ciputra 300m2 - 12m mặt tiền nguyễn văn huyên

Ngày đăng: 06/10/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

SUẤT NG DUY NHẤT BIỆT THỰ GOLF CIPUTRA - 12m MẶT TIỀN NGUYỄN VĂN HUYÊN (thuộc khu P đẹp nhất nằm trong lõi Ciputra) - KĐT Ciputra. Phân khu P là phân đẹp nhất bám công viên golf lớn nhất Hà Nội - mặt đường Nguyễn Văn Huyên. Villa song lập 300m² - Đơn giá: 440tr/m². Nhận nhà có sổ ngay. Khu P toàn bộ là quỹ NG. Gần như không thấy bán ra thị trường. Giá cực kỳ tốt vị trí đắc địa, mặt Nguyễn Văn Huyên hiếm hoi, cạnh CV. (2026 thông Nguyễn Văn Huyên). Chi tiết liên hệ để nhận thông tin cụ thể.

Xem thêm

Liên hệ:

085 857 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

132 tỷ

300 m²
440 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Minh Huệ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Suất ng duy nhất biệt thự golf ciputra 300m2 - 12m mặt tiền nguyễn văn huyên - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.