Tin đăng đã hết hạn.

Bán siêu biệt thự ciputra Tây hồ. Lô góc . Cực hiếm nhà bán. Giành cho đại gia

Ngày đăng: 02/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn BT nằm tại Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội cực chất với diện tích siêu lớn 639m2. Thiết kế 4 tầng với 7PN và 7WC thoải mái cho cả gia đình. Hướng cửa chính Tây Nam, ban công cũng Tây Nam, cực hợp phong thủy cho cuộc sống an yên. Mặt tiền rộng 30m, ngõ trước 17m, xe cộ dễ dàng di chuyển. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng, khách chỉ việc dọn vào ở. Cuộc sống xung quanh thoải mái với không gian xanh, gần gũi, yên tĩnh. Cách trường quốc tế Liên Hợp Quốc Hà Nội chỉ 1km, Winmart+ cũng gần đó, tiện lợi cho việc mua sắm. Cách bệnh viện tim Hà Nội - cơ sở 2 khoảng 2km, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí tại Trần Quang Quyết 0965623163

Xem thêm

Liên hệ:

096 562 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

230 tỷ

639 m²
359,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TQ

Trần Quyết

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán siêu biệt thự ciputra Tây hồ. Lô góc . Cực hiếm nhà bán. Giành cho đại gia - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.