Tin đăng đã hết hạn.

Siêu hiếm biệt thự mini Tây Hồ chỉ hơn 19 tỷ sổ nở hậu ở sướng, làm apartment dòng tiền khủng

Ngày đăng: 15/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Mô tả: -Vị trí vàng- đắc địa bậc nhất Tây Hồ -Vài bước ra Hồ Tây lộng gió, ra phố cổ, đi sân bay chỉ vài phút. -Khu vực ở sướng, hệ sinh thái xung quanh trong lành xanh mát, tiện ích vô vàn cho cuộc sống vương giả. Hàng xóm quan chức dân trí cao, đi bộ ra Hồ Tây thơ mộng, gần ngã 3 khách sạn Sheraton, Intercontinental. -Chủ tự xây tâm huyết tỉ mỉ, có sân làm gara cực thoáng. Phù hợp: ở sướng, cho thuê làm homestay, apartment dòng tiền khủng. -Sổ đỏ đẹp, pháp lý chuẩn sang tên ngay -Liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu 1 siêu phẩm cực đẹp này. Kim Dung- Chuyên BDS Tây Hồ-HN

Xem thêm

Liên hệ:

097 675 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

19,69 tỷ

5 WC
78 m²
252,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
P. Tứ Liên, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0976751744

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu hiếm biệt thự mini Tây Hồ chỉ hơn 19 tỷ sổ nở hậu ở sướng, làm apartment dòng tiền khủng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.