Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội vàng nhà lô góc 2 mặt tiền - 7 tầng thang máy - phân lô vip tây hồ - giá chỉ 26 tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI VÀNG NHÀ LÔ GÓC 2 MẶT TIỀN 7 TẦNG THANG MÁY PHÂN LÔ VIP TÂY HỒ GIÁ CHỈ 26.X TỶ Vị trí siêu đẹp Trung tâm Tây Hồ, gần các khu đô thị đẳng cấp như Starlake, Ciputra, Lotte Mall Tây Hồ, kết nối nhanh đến các trục đường lớn: Võ Chí Công Hoàng Quốc Việt Lạc Long Quân. Lô góc 2 mặt tiền cực hiếm: Mặt tiền 10m + 6m, vỉa hè rộng 3.5m Đường ô tô tránh, đỗ cửa ngày đêm Giao thông thuận tiện Kinh doanh cực tốt Thiết kế hiện đại Công năng linh hoạt: Diện tích xây dựng: Tầng 1: 60m Tầng 27: 80m/sàn Nhà 7 tầng thang máy xịn phù hợp để ở, làm văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ... Khu phân lô VIP Dân trí cao An ninh đảm bảo tuyệt đối Chủ nhà là cán bộ cấp cao, xây để ở tâm huyết, chỉ bán cho khách thiện chí mua để ở hoặc kết hợp kinh doanh không tiếp khách đầu tư lướt sóng. Liên hệ ngay: 0979531890 Tư vấn chi tiết pháp lý Làm việc trực tiếp với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

097 953 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

26 tỷ

60 m²
433,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Võ Chí Công, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Tuyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội vàng nhà lô góc 2 mặt tiền - 7 tầng thang máy - phân lô vip tây hồ - giá chỉ 26 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.