Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán biệt thự khu T Ciputra. Biệt thự T9-06. DT 230m2 - Full nội thất - Giá 86 Tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Anh/chị đang tìm kiếm một căn biệt thự sang trọng, đầy đủ tiện ích, an ninh 24/7 trong khu đô thị quốc tế bậc nhất Hà Nội? Đây chính là cơ hội hiếm có để sở hữu biệt thự khu T Ciputra 230m² nơi an cư lý tưởng, mang lại sự thịnh vượng và khẳng định đẳng cấp. Thông tin nổi bật: Diện tích đất: 230m² mặt tiền 10m. Diện tích xây dựng: 120m² x 4 tầng. Căn biệt thự đã hoàn thiện full nội thất cao cấp, chỉ cần dọn về ở ngay. Vị trí trung tâm khu đô thị quốc tế Ciputra gần Hồ Tây và sông Hồng, môi trường trong lành, cộng đồng cư dân văn minh, tinh hoa. Thiết kế công năng tối ưu: Tầng 1: Phòng khách sang trọng, bếp hiện đại, thang máy tiện dụng, sân vườn trước sau, bể bơi mini, bể cá phong thủy và phòng xông hơi thư giãn. Tầng 2: 2 phòng ngủ rộng rãi, đầy đủ ánh sáng tự nhiên. Tầng 3: 2 phòng ngủ, phòng thờ trang nghiêm, phòng đọc sách yên tĩnh, ban công thoáng mát. Tầng 4: 1 phòng nhỏ thư giãn trị liệu, kho để đồ, sân phơi. Điểm mạnh nổi bật: An ninh tuyệt đối, bảo vệ chuyên nghiệp 24/7. Hệ thống tiện ích nội khu: trường học quốc tế, khu thể thao, công viên xanh mát. Cộng đồng cư dân thành đạt nơi hội tụ của các doanh nhân và đại gia lớn. Giá chào bán tốt nhất khu vực, đảm bảo sinh lời lâu dài. Đây không chỉ là một căn nhà, mà là nơi kiến tạo cuộc sống thượng lưu giá trị truyền đời cho cả gia đình. Liên hệ ngay hotline: 0937237333 để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

093 723 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Tiện ích Bể bơi, Sân vườn, Thang máy
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

86 tỷ

5 PN, 5 WC
230 m²
373,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
4
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Nam Hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán biệt thự khu T Ciputra. Biệt thự T9-06. DT 230m2 - Full nội thất - Giá 86 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.