Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ

Ngày đăng: 31/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Bán nhà liền kề ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ Diện tích: 87m², mặt tiền 5m. Giá bán: 29.5 tỷ đồng. Gia đình cần bán gấp căn nhà liền kề tại ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ. Nhà nằm ở vị trí đắc địa, cách mặt phố Xuân La chỉ vài chục mét, giao thông thuận tiện. Ngõ trước nhà rộng rãi, ô tô tránh nhau thoải mái, rất thuận tiện cho việc di chuyển và đỗ xe. Ngôi nhà được xây dựng chắc chắn với kết cấu 6 tầng khung cột bê tông, có trang bị thang máy hiện đại, phù hợp cho gia đình đông người hoặc kết hợp làm văn phòng. Nội thất trong nhà được trang bị cơ bản, chỉ cần dọn về ở ngay. Thiết kế công năng tối ưu: Tầng 1: Gara ô tô, 1 phòng ngủ và nhà vệ sinh. Tầng 2: Thiết kế thông sàn gồm phòng khách, bếp và ban công, tạo không gian sinh hoạt chung rộng rãi, thoáng đãng. Tầng 3 & 4: Mỗi tầng có 2 phòng ngủ và 1 nhà vệ sinh. Tầng 5: 1 phòng ngủ, phòng thờ và sân phơi. Tầng 6: Tum. Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch. Đây là cơ hội hiếm có để sở hữu một căn nhà chất lượng tại khu vực Tây Hồ với đầy đủ tiện nghi và vị trí đắc địa. Liên hệ ngay để xem nhà và biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

079 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29,3 tỷ

4 PN, 5 WC
86.5 m²
338,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TL

Toàn Xích Lô

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề ngõ 38 Xuân La, Tây Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.