Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự VIP Ciputra mặt đường đôi Nguyễn Văn Huyên kéo dài và mặt đường đôi

Ngày đăng: 21/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự VIP Ciputra mặt đường đôi Nguyễn văn huyên kéo dài và mặt đường đôi. Diện tích 640m2. Mặt tiền 30m. Vị trí siêu đỉnh. Giá bán 240 tỷ. Liên hệ xem nhà 0935100288 0935100288

Xem thêm

Liên hệ:

093 510 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

240 tỷ

640 m²
375 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TP

Thanh Phan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự VIP Ciputra mặt đường đôi Nguyễn Văn Huyên kéo dài và mặt đường đôi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.