Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm biệt thự vườn đào - khu vực vip tây hồ - diện tích 252m2 - mặt tiền 14m - 2 mặt đường to

Ngày đăng: 07/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

SIÊU PHẨM BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO - KHU VỰC VIP TÂY HỒ - DIỆN TÍCH 252M2 - MẶT TIỀN 14M - HÀNG XÓM QUAN CHỨC - CHỦ TỊCH TẬP ĐOÀN - VIEW MẶT VÕ CHÍ CÔNG - 2 MẶT ĐƯỜNG TO + Diện tích 252m2 + Mặt tiền 14m + Khu vực siêu Vip, hàng xóm quan chức, chủ tịch, xung quanh bạt ngàn tiện ích, nhà đi được 2 lối mặt đường lớn. + View trước mặt vườn hoa, mặt đường Võ Chí Công, cách Lotte Mall 100m, An ninh tuyệt đối. + Thiết kế: - Tầng 1 : gara, vs, khách. - Tầng 2 : bếp vs khách. - Tầng 3 : 2 ngủ khép kín. - Tầng 4 : 2 ngủ khép kín. - Tầng 5 : phòng thờ, gym, 1 phòng. - Tầng 6 : tum. - Thang máy 450kg - Cửa điện, cổng điện + Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay + LH e Quang 096806300 để xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

096 805 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Thang máy

Vị trí bản đồ

150 tỷ

252 m²
595,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyễn Trường Quang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm biệt thự vườn đào - khu vực vip tây hồ - diện tích 252m2 - mặt tiền 14m - 2 mặt đường to - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.