Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề phố xuân la phân lô vip 87m x 6 tầng thang máy chỉ 29 tỷ, gara ô tô. 0328016975

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

BÁN NHÀ LIỀN KỀ PHỐ XUÂN LA PHÂN LÔ VIP 87M x 6 TẦNG THANG MÁY CHỈ 29 TỶ. Lh 0328016975 Ô TÔ TRÁNH GARA KINH DOANH VĂN PHÒNG THANG MÁY PHÂN LÔ THOÁNG TRƯỚC SAU Siêu phẩm hiếm có tại Xuân La Tây Hồ, nằm trong khu phân lô cán bộ, ô tô tránh nhau, nối thẳng Ngoại Giao Đoàn, gần Hồ Tây, an sinh đỉnh cao, tiện ích đồng bộ. Diện tích: 87m Kết cấu: 6 tầng kiên cố, thang máy hiện đại, nội thất cơ bản Mặt tiền: Rộng 5m, thoáng trước sau, ánh sáng tự nhiên Tầng 1: Gara ô tô + không gian linh hoạt Phù hợp để ở kết hợp văn phòng, spa, showroom... Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, giao dịch ngay Giá bán: Chỉ 29 tỷ (thương lượng trực tiếp) Liên hệ EM TUYẾT NHÀ ĐẸP 0328016975 để xem nhà miễn phí!

Xem thêm

Liên hệ:

032 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

29 tỷ

87 m²
333,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Xuân La, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội

Lê tuyết nhà đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề phố xuân la phân lô vip 87m x 6 tầng thang máy chỉ 29 tỷ, gara ô tô. 0328016975 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.