Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 4 tầng, 217m2 tại Vườn Đào, Tây Hồ, Hà Nội, giá cực chất 145 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Biệt thự 4 tầng tại Vườn Đào, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 217m2. - Giá bán: 145 tỷ VND. - Thiết kế 4 tầng hiện đại với đầy đủ nội thất. - Mặt tiền 15m, ngõ vào rộng 15m, thuận tiện cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. - Nội thất bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh... Giới thiệu tổng quan dự án - Dự án Vườn Đào nằm ở Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội. - Được đầu tư bởi nhà đầu tư chưa xác định. - Tiện ích bao gồm khu dịch vụ công cộng, khách sạn cho thuê, nhà ở chung cư cao tầng, hạ tầng kỹ thuật đồng bộ. - Thiết kế với tầng hầm, tầng 1, tầng lửng và các căn hộ từ tầng 2 đến tầng 12, cùng sân vườn trên mái rộng 1.446,8m2. - Cách trường học 1km, gần siêu thị Winmart+ và bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2. - Khu vực yên tĩnh, thoáng đãng, lý tưởng cho cuộc sống gia đình. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: Lê Tuấn Dũng, 0903411331

Xem thêm

Liên hệ:

090 341 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

145 tỷ

217 m²
668,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LD

Lê Tuấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 4 tầng, 217m2 tại Vườn Đào, Tây Hồ, Hà Nội, giá cực chất 145 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.