Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Song Lập Ciputra đường 40m - 230m2 giá 62 tỷ, nội thất cao cấp, Khu Kita, 5 tầng hầm

Ngày đăng: 19/07/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chào mọi người, có một căn biệt thự cực chất tại Kita Capital Ciputra, Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội đang được bán với giá 62 tỷ VND. Căn BT này có diện tích 230m2, được thiết kế 5 tầng với 9PN và 9WC, hoàn hảo cho những ai yêu thích không gian rộng rãi và sang chảnh. Căn biệt thự có mặt tiền 15m, đường vào rộng 40m, cực kỳ thuận lợi cho việc di chuyển và có thể làm văn phòng hoặc kinh doanh. Pháp lý đầy đủ giúp người mua hoàn toàn yên tâm. Nội thất full, bao gồm các món đồ hiện đại và tiện nghi. Tiện ích xung quanh: + Bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2 + Winmart+ + Học viện thiết kế và thời trang London + Trường mầm non Quận Tây Hồ + Trường Quốc tế Liên Hợp Quốc Hà Nội Giới thiệu dự án: + Địa điểm: Khu đô thị Nam Thăng Long (Ciputra), phường Phú Thượng, quận Tây Hồ, Hà Nội + Nhà đầu tư: Kita Group + Tiện ích: Đài phun nước Pegasus, Quảng trường Ánh sáng, Vườn nướng BBQ, Sân chơi thiên thần, Khu tập thể dục, Yoga ngoài trời, Hệ thống trường liên cấp quốc tế, và nhiều tiện ích khác. + Thiết kế: Quy mô 18,8ha, chia thành 3 phân khu với biệt thự, nhà liền kề, căn hộ cao cấp và văn phòng. Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số 0889999284, tên Nguyễn Đình Vũ.

Xem thêm

Liên hệ:

088 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

62 tỷ

230 m²
269,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Hướng
Nam
Địa chỉ
Kita Capital Ciputra, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Song Lập Ciputra đường 40m - 230m2 giá 62 tỷ, nội thất cao cấp, Khu Kita, 5 tầng hầm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.