Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà liền kề 101m dự án dream land, số 107 xuân la, tây hồ, hà nội 6 tầng giá 39,5 tỷ

Ngày đăng: 07/07/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP NHÀ LIỀN KỀ DỰ ÁN DREAM LAND - SỐ 107 PHỐ XUÂN LA, TÂY HỒ VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, SÁT HỒ TÂY Giá chỉ: 39,5 tỷ (Có thương lượng với khách thiện chí) Thông tin chi tiết: Diện tích: 101m² Mặt tiền & hậu: 5m vuông vắn Kết cấu: 6 tầng thang máy cao cấp Thiết kế hiện đại Công năng tối ưu: Tầng 1: Phòng khách + Bếp + Thang máy + Thang bộ + 1 WC Tầng 2 4: Mỗi tầng 2 phòng ngủ, 2 WC khép kín Tầng 5: 1 phòng làm việc + 1 phòng giải trí + 2 WC khép kín Tầng 6: Phòng thờ + Sân phơi rộng Vị trí đỉnh cao: Sát phố chính Xuân La Gần Hồ Tây, Ngoại Giao Đoàn, Starlake, Ciputra Phù hợp làm trụ sở công ty, văn phòng, hoặc để ở đẳng cấp Liên hệ ngay để xem nhà: Mr. Nam 0977465885 hoặc 0977465885

Xem thêm

Liên hệ:

097 746 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Hướng ban công Tây Nam
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

5 PN, 5 WC
101 m²
391,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
PN

Phạm Thành Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà liền kề 101m dự án dream land, số 107 xuân la, tây hồ, hà nội 6 tầng giá 39,5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.