Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự vip lạc long quân - vườn đào - xung quanh quan chức - an ninh tuyệt đối-400m2

Ngày đăng: 04/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN BIỆT THỰ VIP LẠC LONG QUÂN - VƯỜN ĐÀO - XUNG QUANH QUAN CHỨC - AN NINH TUYỆT ĐỐI - NỘI THẤT NHẬP KHẨU - TẦNG HẦM, GARA Ô TÔ - VỈA HÈ - 400m/ 20 m mặt Tiền- Nhỉnh 230 tỷ + Siêu phẩm Biệt Thự khu vip Vườn Đào (khu đấu giá 18,6 ha, Quận Tây Hồ), sổ đỏ vuông đẹp, giao dịch nhanh gọn., + Mặt tiền rộng đẹp, xây dựng căn nhà tâm huyết., , + Nhà nằm trong khu vực an ninh tuyệt đối mà vẫn giữ sự riêng tư, canh gác ngày đêm. , + Nhà 4 mặt đều thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ theo kiến trúc Pháp và có sân vườn tầng 1 trồng toàn Lan. , + Sổ đỏ đẹp, cất két sẵn sàng giao dịch. , - Gọi Ngay:0984758509 Xem Nhà. ngay

Xem thêm

Liên hệ:

098 475 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

230 tỷ

400 m²
575 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Nhật Tân, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MP

Mr Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự vip lạc long quân - vườn đào - xung quanh quan chức - an ninh tuyệt đối-400m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.