Tin đăng đã hết hạn.

Độc Quyền Bán Biệt Thự D3 Vườn Đào 290M,4T,MT20M Giá 168 Tỷ - Siêu Vip

Ngày đăng: 03/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Độc Quyền Bán Biệt Thự D3 Vườn Đào 290M,4T,MT20M Giá 168 Tỷ - Siêu Vip + Căn Đẹp Nhất - View Vườn Hoa + Thiết Kế 1 Hầm + 3 Nổi + Phòng thuỷ cực tốt Quý khách liên hệ: Mr Thiệp: 0909073517

Xem thêm

Liên hệ:

090 907 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

268 tỷ

4 PN, 4 WC
290 m²
924,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
TV

Thiệp Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc Quyền Bán Biệt Thự D3 Vườn Đào 290M,4T,MT20M Giá 168 Tỷ - Siêu Vip - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.