Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT Dream Land Xuân La, 39,5 tỷ, 112m2, view đẹp tại Tây Hồ, Hà Nội

Ngày đăng: 30/05/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự khu Dream Land Xuân La, tọa lạc tại Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm một không gian sống sang trọng và tiện nghi. Với diện tích 112m2, giá bán 39,5 tỷ VND, căn biệt thự này nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian sống thoải mái. * Điểm đặc sắc. Căn biệt thự có phong thủy tốt, mang lại sự an lành cho gia chủ. Với 3PN và 2WC, không gian sống được bố trí hợp lý, tạo cảm giác thoáng đãng và ấm cúng. Khu vực xung quanh được thiết kế hài hòa với thiên nhiên, mang đến môi trường sống lý tưởng cho cả gia đình. * Giới thiệu dự án. - Vị trí: Dream Land Xuân La nằm gần công viên nước Hồ Tây và sân vận động Tây Hồ, chỉ cách cầu Nhật Tân 5 phút đi xe. - Nhà đầu tư: Công ty CP Vina Land. - Tiện ích: Trung tâm thương mại, bể bơi, công viên, nhà trẻ, khu vui chơi trẻ em, gần các đô thị lớn như Ciputra, hệ thống giao thông thuận tiện. - Thiết kế: Chung cư cao 20 tầng và 47 lô liền kề, tổng diện tích 16.065m2. * Tiện ích xung quanh. - Gần trường THPT Đông Đô, học viện Thiết kế và Thời trang London, ME School Vườn Đào. - Gần chợ Winmart + , Winmart Xuân La. - Bệnh viện Tim Hà Nội - cơ sở 2. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn biệt thự lý tưởng này qua số điện thoại 0985274441 hoặc gặp Bùi Tâm.

Xem thêm

Liên hệ:

098 527 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

39,5 tỷ

3 PN, 2 WC
112 m²
352,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu chung cư Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
BT

Bùi Tâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT Dream Land Xuân La, 39,5 tỷ, 112m2, view đẹp tại Tây Hồ, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.