Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT tại Tây Hồ Residence, 53 tỷ, 209m2, cơ bản, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 12/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tây Hồ Residence, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội là nơi lý tưởng để sống thoải mái và thư giãn. Biệt thự này có diện tích 209m2 và hiện đang được bán với giá 53 tỷ VND. Nội thất cơ bản, sẵn sàng cho việc trang trí theo gu cá nhân.

- Pháp lý đầy đủ
- Không gian sống thoáng đãng
- Khu vực yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình

Tiện ích xung quanh
+ Công viên Starlake Tây Hồ Tây
+ Công viên Hòa Bình
+ Siêu thị Intimex Lạc Long Quân
+ Winmart+
+ Trường Tiểu Học Đông Thái
+ Trường THPT Đông Đô
+ Bệnh viện Quân Y 354
+ Bệnh viện Phổi Trung Ương

Giới thiệu thêm về dự án
Tây Hồ Residence tọa lạc tại Phường Xuân La, quận Tây Hồ, Hà Nội, cách Hồ Tây chỉ 300m. Dự án được đầu tư bởi Công ty CP Đầu tư Xây dựng và Phát triển Nhà số 7 Hà Nội (Handico 7). Khuôn viên có thiết kế hiện đại với 4 tòa tháp cao từ 15 đến 27 tầng, diện tích căn hộ từ 58m2 - 125m2, cung cấp nhiều lựa chọn cho khách hàng. Tiện ích đa dạng như trung tâm thương mại 6 tầng, trường mầm non quốc tế, bể bơi công nghệ Đức, công viên thu nhỏ, khu vui chơi giải trí, khu ẩm thực, khu Gym, spa, yoga và phòng sinh hoạt cộng đồng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: Nguyễn Ngọc Tú - 0903072698

Xem thêm

Liên hệ:

090 307 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Bể bơi

Vị trí bản đồ

53 tỷ

209 m²
253,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tây Hồ Residence, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Ngọc Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT tại Tây Hồ Residence, 53 tỷ, 209m2, cơ bản, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.