Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán biệt thự căn Góc tại khu đô thị Ciputra Hà Nội

Ngày đăng: 13/05/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự lô góc hướng Nam Ciputra Hà Nội. Biệt thự là căn góc có 2 hướng, hướng cửa chính là hướng Nam, biệt thự có vị trí ngay sát công viên, đường rộng, to nhất dãy. Diện tích 230m2, xây 4 tầng, hoàn thiện 4 phòng ngủ, có thiết kế khu bếp ướt riêng. Nhà hoàn thiện để ở nên rất cận thận, nội thất hoàn thiện rất tốt. Do chuyển sang định cư nước ngoài nên mới bán. Giá bán: 86 tỷ (375 triệu/m2). Liên hệ xem nhà: Lê Tuấn 0973148046.

Xem thêm

Liên hệ:

097 314 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

86,25 tỷ

4 PN, 4 WC
230 m²
375 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán biệt thự căn Góc tại khu đô thị Ciputra Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.