Tin đăng đã hết hạn.

hoàn thiện mặt ngoài sô đỏ lâu dàiđối diên lotel mail. gần trường học, cviên 63Ha to nhất cipputra

Ngày đăng: 04/05/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

chính chủ cần bán Biệt Thự liền kề . GIá : 64.5 tỷ
KITA CIPUTRA .Biệt thự 4 tầng,1 hầm, diện tích 149.6, Hầm để được 3 ô tô, Nhận nhà ngay sang tên Sổ đỏ
Vị trí giữa Ciputra Tây Hồ: gần lottemail - đường Võ Chí Công, Gần trường Quốc tế .
Đối diện Công viên 65ha lớn , Liên hệ : 0927226788

Xem thêm

Liên hệ:

092 722 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

64,25 tỷ

150 m²
428,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Kita Capital Ciputra, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
VQ

Vương Quốc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết hoàn thiện mặt ngoài sô đỏ lâu dàiđối diên lotel mail. gần trường học, cviên 63Ha to nhất cipputra - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.