Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán biệt thự khu k ciputra tây hồ.

Ngày đăng: 27/04/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán biệt thự K6 đô thị Ciputra- Tây Hồ,Hà Nội.

- Diện tích 412m2, mặt tiền 12m

- Xây 3 tầng, 1 tum, xây thô hoàn thiện mặt

- Mặt phía sau nhà quy hoạch dòng sông và Công viên, bãi cỏ rất đẹp.Là một trong những dãy đẹp nhất tại dự án Ciputra Nam Thăng Long.

- Vị trí vô cùng thuận lợi cạnh Trung tâm thương mại Lotte, đường Võ Chí Công di chuyển ra sân bay

- Giá thỏa thuận.

Khách hàng quan tâm liên hệ e Hà 0945.289.131

Xem thêm

Liên hệ:

094 528 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

185,4 tỷ

4 PN, 4 WC
412 m²
450 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0945289131

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán biệt thự khu k ciputra tây hồ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.