Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán biệt thự Vườn Đào đối diện LOTTE MALL WEST LAKE HANOI 285m2*MT 20m

Ngày đăng: 20/04/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CƠ HỘI ĐẦU TƯ ĐỈNH CAO TẠI KHU BIỆT THỰ VƯỜN ĐÀO - VỊ TRÍ CHIẾN LƯỢC LÔ GÓC - ĐẸP NHẤT KHU VỰC

Thông tin chi tiết về biệt thự:
- Tầng 1: 1 vp + wc + Gara.
- Tầng 2: Khách + bếp + phòng ăn + wc.
- Tầng 3: 1 Master + 2pn + wc kk.
- Tầng 4: 1 pn + sân khơi.
- Biệt thự củ chủ xác định bán đất.
Pháp lý: Sổ vuông đẹp.

Đối diện TTTM Lotte Mall Tây Hồ: Mang đến trải nghiệm mua sắm, giải trí, ẩm thực da dạng.
Gần Hồ Tây: Chỉ 3 bước đi bộ để tận hưởng không gian xanh mát và không khí trong lành.
Liền kề Khu đô thị Ciputra và Khu Ngoại giao đoàn: Tạo nên cộng đồng dân cư văn minh, hiện đại.
Khu biệt thự đơn lập nên được phép xây dựng tự do, được cấp phép xây 7 tầng, giật cấp lên 9 tầng.

Tiện ích xung quanh phong phú:
Giáo dục: Gần Trường Quốc tế Liên Hợp Quốc Hà Nội (UNIS), Trường Quốc tế Hà Nội (HIS), và nhiều trường học chất lượng khác.
Y tế: Gần Bệnh viện Tim Hà Nội, Bệnh viện E, đảm bảo chăm sóc sức khỏe tốt nhất.
Ngân hàng và dịch vụ tài chính: Các chi nhánh ngân hàng lớn như: Vietcombank, BIDV, Techcombank đều có mặt trong khu vực.
Giải trí: Gần Công viên Nước Hồ Tây, Công viên Mặt Trời Mới, đáp ứng nhu cầu vui chơi, giải trí cho cả gia đình.

Giao thông thuận tiện:
Kết nối nhanh chóng: Dễ dàng di chuyển đến trung tâm, qua các tuyến đường huyết mạch như Võ Chí Công, Lạc Long Quân..
Gần cầu Nhật Tân: Thuận lợi di chuyển đến sân bay Nội Bài và các tỉnh phía Bắc.

Tiềm năng tăng trưởng: Khu Phú Thượng, Tây Hồ là khu vực có tốc độ phát triển nhanh chóng:
Tăng trưởng giá trị bất động sản: Giá đất tại Tây Hồ đã tăng khoảng 73,5% trong vòng 1 năm qua .
Quy hoạch đô thị: Khu vực được quy hoạch thành trung tâm hành chính và thương mại mới của Hà Nội, hứa hẹn tiềm năng mạnh.

* Liên hệ Đông Land - 0849578668. Hỗ trợ giao dịch mua bán nhà chính chủ không qua trung gian - Xem nhà 24/24 - Hỗ trợ 100% các thủ tục liên quan.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

220 tỷ

2 PN
285 m²
771,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán biệt thự Vườn Đào đối diện LOTTE MALL WEST LAKE HANOI 285m2*MT 20m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.