Tin đăng đã hết hạn.

Biệt thự Ciputra quận Tây Hồ lô góc quyền lực, 4 thoáng trục chính KĐT 639m2*MT 28m

Ngày đăng: 07/04/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

* Duy nhất 1 căn biệt thự đơn lập tại KĐT Ciputra Tây Hồ, Hà Nội - Lựa chọn hoàn hảo cho gia chủ ưa thích sự độc bản, sang trọng, không gian rộng lớn, không có căn thứ 2!
- Lô góc 2 mặt đường đôi cực đẹp phân khu C Ciputra.
- Vài bước chân ra công viên sân golf 65ha.
- Diện tích đất 638.3m.
- Mặt tiền tổng hơn 46m.
- Diện tích xây dựng hơn 200m/sàn.
- Khuôn viên biệt thự rộng thoải mái thiết kế thêm hồ cá koi, sân vườn,...
- Hiện trạng chủ nhà đang sửa xây mới thiết kế thông sàn hiện đại.
- Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ Đông Land 0849578668.

Xem thêm

Liên hệ:

084 957 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc, Xây mới

Vị trí bản đồ

220 tỷ

639 m²
344,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
NM

Nhật Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Biệt thự Ciputra quận Tây Hồ lô góc quyền lực, 4 thoáng trục chính KĐT 639m2*MT 28m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.