Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự Ciputra, giao thô, 639m, 4 tầng, mặt tiền 28m, giá thỏa thuận.

Ngày đăng: 28/03/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẲNG CẤP THƯỢNG LƯU, BIỆT THỰ CIPUTRA LÔ GÓC, 4 THOÁNG, KHÔNG GIAN SỐNG TRONG LÀNH.

Khu biệt thự Ciputra là một trong những khu đô thị cao cấp nổi bật tại Hà Nội. Thiết kế theo phong cách hiện đại, sang trọng, với không gian sống rộng rãi và thoáng đãng. Biệt thự có sân vườn riêng, tạo cảm giác gần gũi với thiên nhiên.

KĐT Ciputra gần hồ Tây và các tuyến đường giao thông chính, mang lại sự thuận tiện cho cư dân.

KĐT Ciputra được bảo vệ 24/24 với hệ thống an ninh nghiêm ngặt, đảm bảo an toàn cho cư dân.

Diện tích 639m, 4 tầng, mặt tiền 28m; DTXD 400m2/sàn, 4 mặt thoáng.
+ Tầng 1: Sân vườn; Gara ôtô; phòng khách, bếp
+ Tầng 2: 3 phòng ngủ + 2Wc
+ Tầng 3: 2 phòng ngủ + 2Wc
+ Mái tum
Nhà bàn giao thô.

Xem thêm

Liên hệ:

096 742 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 28m
Tiện ích Sân vườn
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

220 tỷ

5 PN, 5 WC
639 m²
344,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MP

Mr. Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự Ciputra, giao thô, 639m, 4 tầng, mặt tiền 28m, giá thỏa thuận. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.