Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 250 tr/m biệt thự liền kề khu đô thị mặt đường Võ Chí Công - Tây Hồ

Ngày đăng: 22/03/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 250 tr/m biệt thự liền kề khu đô thị mặt đường Võ Chí Công, Q. Tây Hồ:
- Hàng xóm Starlake - Tây Hồ Tây nhưng giá rẻ hơn 1 nửa.
- Vị trí Vip, thiết kế đẹp: 1 tầng hầm + 4 tầng nổi.
- Hoàn thiện đồng bộ mặt ngoài, giao thô trong.
- Diện tích 199 m.
- Mặt tiền 9 m.
- Đường trước nhà rộng 20m.
- View vườn hoa.
- Giá chào: 49 tỷ.
Liên hệ xem nhà: 0918383332

Xem thêm

Liên hệ:

091 838 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

49 tỷ

209 m²
234,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tây Hồ Residence, Đ. Lạc Long Quân, P. Xuân La, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0918383332

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 250 tr/m biệt thự liền kề khu đô thị mặt đường Võ Chí Công - Tây Hồ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.