Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 4 tầng tây hồ -1 nhà ra phố -84m chỉ 19 tỷ-0904644050

Ngày đăng: 06/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP BIỆT THỰ 4 TẦNG TÂY HỒ SIÊU VỊ TRÍ -1 NHÀ RA PHỐ -84M CHỈ 19 TỶBÁN GẤP BIỆT THỰ 4 TẦNG TÂY HỒ SIÊU VỊ TRÍ -1 NHÀ RA PHỐ -84M CHỈ 19 TỶ
-------------0904644050-----------
Diện tích: 84m2 Giá chỉ 19 TỶ
Cách phố đúng 1 nhà, trung tâm quận Tây Hồ
Giao thông cực thuận tiện:
Võ Chí Công Lạc Long Quân Âu Cơ An Dương Vương Cầu Nhật Tân
Gần Lotte Tây Hồ Ra sân bay Nội Bài chỉ 10 phút

Sổ đỏ chính chủ Sẵn sàng giao dịch!

Liên hệ ngay: 0904644050 (Zalo/Call)

#BiệtThựTâyHồ #NhàĐẹpHàNội #BánNhàTâyHồ #LotteTâyHồ #CầuNhậtTân #SânBayNộiBài #NhàĐẹpGiáTốt #ĐầuTưSinhLời

Xem thêm

Liên hệ:

090 464 ****

Vị trí bản đồ

19 tỷ

84 m²
226,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
0

0904644050

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 4 tầng tây hồ -1 nhà ra phố -84m chỉ 19 tỷ-0904644050 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.