Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự 3 tầng diện tích 180m2 mặt tiền 9m KDT Ciputra , Tây Hồ,Hà Nội: 0981222026

Ngày đăng: 15/02/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội
Giá tại dự án này đã tăng trong vòng 1 năm qua. Xem lịch sử giá
Thông tin mô tả
Tổng hợp danh sách căn biệt thự đang bán tại Ciputra Hà Nội giá đang rất hợp lý trong thời gian hiện tại:
* Dãy D:
- Dãy D - DT 341m hướng Bắc 400tr/m.
- Dãy D - DT 342m hướng Bắc 400tr/m.
- Dãy D - DT 180m hướng Nam giá 350tr/m.
- Dãy D - DT 300m hướng Đông giá 120 tỷ.
* Dãy C:
- Dãy C - DT 126m hướng Bắc giá 47 tỷ.
- Dãy C - DT 200m hướng Nam mặt đường đôi giá 500tr/m.
- Dãy C - DT 300m hướng Tây giá 400tr/m.
- Dãy C - DT 200m hướng Bắc giá 400tr/m.
- Dãy C - DT 217m hướng Nam giá 400tr/m.
- Dãy C - 2 DT 360m hướng Đông Nam giá 600tr/m.
- Dãy C - DT 358m hướng Đông Nam giá giá 520tr/m.
* Dãy T:
- Dãy T - DT 324m hướng Nam giá 350tr/m.
- Dãy G 180m Hướng đông nam giá 72 tỷ
- Dãy K 180m hướng đông nam giá 70 tỷ
Xin liên hệ Mr Long :098122026 hoặc 0972853966

Xem thêm

Liên hệ:

097 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

63 tỷ

4 PN, 4 WC
180 m²
350 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
T

Tel

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự 3 tầng diện tích 180m2 mặt tiền 9m KDT Ciputra , Tây Hồ,Hà Nội: 0981222026 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.