Tin đăng đã hết hạn.

Bán BT 4PN, 4WC tại Packexim 2 Tây Hồ, 38,5 tỷ, 183m2

Ngày đăng: 06/02/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhà biệt thự tại Packexim 2 Tây Hồ tọa lạc trên đường An Dương Vương, Phường Phú Thượng, Quận Tây Hồ, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu thích không gian sống sang trọng và hiện đại. Với thiết kế 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, diện tích 183m2, nhà có mặt tiền rộng 15m, cùng ngõ vào 20m, thuận tiện cho việc đi lại.

Điểm nhấn:
+ 4PN + 4WC + bếp.
+ Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường...
+ Đường vào rộng rãi, phù hợp cho ô tô đi vào.
+ Mặt tiền lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ.

Khu vực xung quanh:
+ Trường tiểu học Phú Thượng, ME School Vườn Đào - trường mầm non Quận Tây Hồ, Trường Quốc Tế Liên Hợp Quốc Hà Nội.
+ Winmart + siêu thị gần nhất.

Giới thiệu dự án:
+ Vị trí: Packexim 2 Tây Hồ, gần đường dẫn lên cầu Nhật Tân, chỉ 15 phút vào trung tâm Hà Nội, 7 - 10 phút tới sân bay quốc tế Nội Bài.
+ Chủ đầu tư: Công ty CP Sản xuất và Xuất Nhập khẩu Bao bì (Packexim).
+ Tiện ích: Không gian xanh, đường giao thông nội bộ rộng rãi, bãi đỗ xe, khu thể dục thể thao, thư viện, trung tâm thương mại.
+ Thiết kế: Khu phức hợp 21 tầng (19 tầng căn hộ, 2 tầng thương mại, 2 tầng hầm), 222 căn hộ cao cấp (2 - 4 phòng ngủ, diện tích từ 59 - 75m2), thiết kế hiện đại, sang trọng.

Liên hệ để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0972853966 hoặc 0981222026.

Xem thêm

Liên hệ:

097 285 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

38,5 tỷ

4 PN, 4 WC
183 m²
210,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Chung cư Packexim 1&2, Đ. An Dương Vương, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
T

Tel

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán BT 4PN, 4WC tại Packexim 2 Tây Hồ, 38,5 tỷ, 183m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.