PHÒNG KINH DOANH CĐT KITA THÔNG BÁO MỞ BÁN: (GĐKD em Hương 0357 836 ***)
*Căn HOA HẬU CIPUTRA - BT 02E-07*
+ Phân khu BT02 - KITA CIPUTRA, giáp Hồ Tây, Hà Nội trên trục đường Võ Chí Công đối diện Lotte Mall Tây Hồ.
+ Sở hữu 2 mặt tiền, mặt sau view công viên nội khu
+ Hầm rộng, công nghệ chống ngập.
+ Có ô chờ thang máy.
+ Công viên KĐT rộng 77ha, có sân Golf, vườn Yoga, sân vui chơi trẻ em.
+ KĐT khép kín an ninh cực kỳ đảm bảo.
- Biệt thự đơn lập, thiết kế theo phong cách Địa Trung Hải xây dựng 4 tầng 1 hầm (đã xây xong thô).
+ Diện tích 140m2
+ Mặt tiền 7m, hướng Đông Nam mát mẻ.
- Pháp lý: Ký HĐMB trực tiếp CĐT.
* Giá dự kiến: 528 triệu/m².
* Tổng giá 74 tỷ
- Phân khu BT02 nằm trong quỹ đất 20ha của CĐT Kita Capital thuộc phía đông KĐT Ciputra, giao thông kết nối thuận tiện khi nằm giữa các trục đường lớn Võ Chí Công, Nguyễn Văn Huyên kéo dài kết nối với KĐT Ngoại Giao Đoàn quy hoạch đặt 13 Đại Sứ Quán, 8 bộ ban ngành về đây, trung tâm nghiên cứu tập đoàn Samsung, bệnh viện quốc tế Sungroup,... Đường 40m nối từ cầu Nhật Tân đến cầu Thăng Long, đi sân bay chỉ 15 phút.
Xem thêm