Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán biệt thự Vườn Đào giá 94 tỷ VND tại Tây Hồ Hà Nội. DT 205m x 4 tầng, mt 15m.

Ngày đăng: 23/10/2024

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán biệt thự giá 94 tỷ VND tại Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội với diện tích 205 m², pháp lý Sổ đỏ, dự án Vườn Đào, số phòng ngủ 5.

Thông tin cơ bản
* Pháp lý: Sổ đỏ
* Nội thất: Đầy đủ
* Số tầng: 4
* Chiều ngang mặt tiền: 15 m
* Chiều rộng ngõ trước: 12 m
* Giá: 94 tỷ VND
* Diện tích: 205 m2
* Số phòng ngủ: 5
* Số toilet: 4

Mô tả chi tiết
* Biệt thự nằm trong khu dự án Vườn Đào, một trong những khu vực đáng sống nhất tại Tây Hồ, Hà Nội.
* Thiết kế hiện đại với nội thất đầy đủ, không gian sống thoải mái và sang trọng.
* Gần gũi với thiên nhiên, không khí trong lành.
* Phù hợp cho gia đình lớn hoặc những ai yêu thích không gian sống rộng rãi.

Liên hệ ngay theo số 0941 882 *** để biết thêm chi tiết. Người liên hệ: Lưu Hạnh.
Xem thêm

Liên hệ:

094 188 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

94 tỷ

4 WC
205 m²
458,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Tòa nhà hỗn hợp Vườn Đào, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
LH

LƯU XUÂN HẠNH

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán biệt thự Vườn Đào giá 94 tỷ VND tại Tây Hồ Hà Nội. DT 205m x 4 tầng, mt 15m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.