Tin đăng đã hết hạn.

Bán liền kề Romantic Park, khu Tây Hồ Tây - Q. Tây Hồ: DT 112m2 - MT 8m - Nhà 5 tầng - Thang máy

Ngày đăng: 07/10/2024

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán liền kề Romantic Park, khu Tây Hồ Tây - Q. Tây Hồ: DT 112m² - MT 8m - Nhà 5 tầng 1 tum, thang máy nhập khẩu Klemann Đức - 7 phòng ngủ.
- Ngay mặt phố Nguyễn Văn Huyên kéo dài đã được mở rộng.
Xem thêm

Liên hệ:

091 228 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Tiện ích Thang máy
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

50,5 tỷ

112 m²
450,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
5
Địa chỉ
Romantic Park Tây Hồ Tây, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MH

Mai Hồng Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán liền kề Romantic Park, khu Tây Hồ Tây - Q. Tây Hồ: DT 112m2 - MT 8m - Nhà 5 tầng - Thang máy - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.