Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán nhanh biệt thự tại khu Q Ciputra, diện tích 420m2

Ngày đăng: 12/11/2024

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Do không có nhu cầu sử dụng chính chủ cần bán 2 căn BT tại khu Q Ciputra 1 căn 500m², 1 căn 420m².
Bán hiện trạng.
Giá bán nhanh thu về 310 triệu/m² rẻ hơn thị trường 50 triệu/ m²).
Ai có nhu cầu liên hệ trực tiếp chính chủ: 0968 822 ***
Xem thêm

Liên hệ:

096 882 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

130,2 tỷ

5 WC
420 m²
310 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Nam Thăng Long – Ciputra Hà Nội, Đ. Lạc Long Quân, P. Phú Thượng, Q. Tây Hồ, Tp. Hà Nội
MV

Ms Vân

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán nhanh biệt thự tại khu Q Ciputra, diện tích 420m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.