Bán biệt thự đơn lập 250m siêu đẹp cách higland và các tiện ích sắp triển khai

Ngày đăng: 23/05/2026

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/23
Mô tả tin đăng

BIỆT THỰ ĐƠN LẬP SUN CASA CENTRAL KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA ĐẠI ĐÔ THỊ 30HA Căn biệt thự dành cho gia chủ yêu thích không gian riêng tư, thoáng đãng cho đại gia đình Diện tích 10x25m tổng sàn gần 190m², thiết kế sang trọng, decor phòng ngủ theo phong cách riêng của từng gia chủ. Điểm đáng giá nhất là khoảng sân trước gần 100m² cực rộng: Làm sân vườn, hồ cá, tiểu cảnh, khu BBQ hoặc góc chill cuối tuần Lối đi 2 bên hông thông thoáng Sân sau 30m² lấy gió và ánh sáng tự nhiên Nhà 4 mặt thoáng, ở cực kỳ mát và riêng tư Tiến độ thanh toán siêu nhẹ: Chỉ 2,5 tỷ nhận nhà Tháng 10/2026 thanh toán thêm 2,1 tỷ Tháng 5/2027 thanh toán 1,8 tỷ 5% chờ nhận sổ giá full : 6 tỷ 838 triệu Tọa lạc trong đại đô thị Sun Casa Central quy mô 30 hecta, đầy đủ tiện ích nội khu và ngoại khu chỉ trong bán kính 1km: Hồ bơi gym tennis sân bóng Cafe công viên trung tâm thương mại Trường học bệnh viện khu thể thao The Sun Sport Center Một sản phẩm vừa đẹp để ở, vừa đẳng cấp để giữ tài sản lâu dài giữa trung tâm VSIP II 0933405992 Quý anh chị đang thắc mắc cứ inbox em nhé

Xem thêm

Liên hệ:

093 340 ****
Thông tin chi tiết
Tiện ích Sân vườn

Vị trí bản đồ

6,8 tỷ

250 m²
27,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Địa chỉ
Sun Casa Central, P. Vĩnh Tân, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TN

Thanh Nghị

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự đơn lập 250m siêu đẹp cách higland và các tiện ích sắp triển khai - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.