Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền bán căn nhà phố tại suncas central sổ hổng sẳn chỉ 2ty8xx /100m2

Ngày đăng: 15/07/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Nhà thiết kế 2 tầng tại Vsip 2 Bình Dương . Diện tích :5x20( sàn 130) Sổ Hồng riêng hoàn công đầy đủ , công chứng ngay . KĐT an ninh 24/24 , khu tiện ích : sân bóng , sân cầu lông , phòng xông hơi , phòng gym , hồ bơi bán kính 100m. Liên hệ :0366955779 xem nhà

Xem thêm

Liên hệ:

036 695 ****

Vị trí bản đồ

2,84 tỷ

3 PN, 3 WC
100 m²
28,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Hướng
Nam
Địa chỉ
Sun Casa Central, P. Vĩnh Tân, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NH

Ngọc Hà

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền bán căn nhà phố tại suncas central sổ hổng sẳn chỉ 2ty8xx /100m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.