Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhà phố 5x14, 1 trệt 1 lầu,2,6 tỷ. Khu compound Lan Anh Avenue. Tân Uyên, BD. LH: 0902663997 Vi

Ngày đăng: 18/06/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

- Khu nhà ở Lan Anh Avenue. Đường DT 15 rộng 41m. Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương. - Diện tích đa dạng, Ngang 5x14, 5x16, 4,5x18, 9x16,... - Quy mô: 2,6ha với 147 sản phẩm nhà liền kề: nhà phố, nhà phố vuờn, village, nhà phố thương mại. - Tiện ích nội khu: Quảng trường ánh sáng, không gian vui chơi trẻ em, nhà thư giãn, sân chơi nước và ánh sáng, khu tập Yoga, bóng rổ, sân Pickleball, khu thể dục đa năng, trường mầm non, .... - Tiện ích ngoại khu: trường học, bệnh viện, khu công nghiệp VSIP3, LEGO Việt Nam, Pandora, Makita,... - Đường nội khu 13m - 15m, hệ thống điện âm, nước mưa, nước thải riêng. - Pháp lý: sổ hồng riêng từng căn, nhà xây dựng sẵn hoàn công cấp sổ ngay, bàn giao hoàn thiện cơ bản, dự kiến bàn giao quý 4/ 2025. - Xem nhà trực tiếp liên hệ Vi: 0902663997

Xem thêm

Liên hệ:

090 266 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Hướng ban công Đông Bắc
Tiện ích Sân chơi
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

2 PN, 2 WC
118.6 m²
21,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
1
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. ĐT 746B, P. Hội Nghĩa, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
NV

Nguyễn Vũ Vi

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhà phố 5x14, 1 trệt 1 lầu,2,6 tỷ. Khu compound Lan Anh Avenue. Tân Uyên, BD. LH: 0902663997 Vi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.