Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp biệt thự 207m2 sát biển - có hồ bơi, khu phương nam - tp vũng tàu giá 24.5 tỷ - tây nam

Ngày đăng: 06/05/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: Phương Nam, Phường 8 Vũng Tàu
Bán Biệt Thự Gần Biển Tại Khu Biệt Thự Phương Nam, Phường 8, Vũng Tàu

Thông tin chi tiết về biệt thự:
- Diện tích: 207m2 = 11.50Mx 18M
- Kết cấu: Nhà xây kiên cố, có hồ bơi riêng, sân trước rộng, gara ô tô, 5 phòng ngủ, thiết kế hiện đại, thoáng mát
- Đường trước nhà: 20m, vỉa hè rộng rãi, phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê
- Hướng: Tây Nam
Giá bán: 24,5 tỷ (có thương lượng)

Xem thêm

Liên hệ:

097 993 ****

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

4 PN
207 m²
118,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Newtown 8, Tx. Tân Uyên, T. Bình Dương
TN

Trang Nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp biệt thự 207m2 sát biển - có hồ bơi, khu phương nam - tp vũng tàu giá 24.5 tỷ - tây nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.