Tin đăng đã hết hạn.

Aeon maill tân phú 4t/sd210m lô góc 2mt -đường 12m - chỉ 8.6ty

Ngày đăng: 29/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích: 51m vuông vức, công nhận đủ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu tổng 4 tầng BTCT kiên cố. Hẻm xe hơi 12m, xe ngủ ngày đêm thoải mái Lô góc 2 mặt tiền thoáng sáng kinh doanh đỉnh cao Vị trí vàng: Aeon Mall Tân Phú, sát trung tâm tiện ích, khu dân cư cao cấp Sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ sang tên trong ngày

Xem thêm

Liên hệ:

090 932 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,6 tỷ

3 PN, 4 WC
52 m²
165,38 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Aeon maill tân phú 4t/sd210m lô góc 2mt -đường 12m - chỉ 8.6ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.