Tin đăng đã hết hạn.

Bán biệt thự mặt tiền 334m2, Đường Thạch Lam, Quận Tân Phú

Ngày đăng: 21/07/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Biệt thự mini sang trọng 8x41m 334m2 ngay Thạch Lam không gian xanh, thoáng, đẳng cấp. Thạch Lam, Phú Thạnh, Tân Phú Khu dân trí cao, tiện ích đầy đủ. Diện tích: 8 x 41m công nhận đủ 334m² sổ hồng riêng. Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 3PN, 1PK, bếp + ăn, 3WC, sân trước sau rộng rãi. Tầng trệt: Sân ô tô, phòng khách rộng, bếp mở, 1PN có WC riêng, sân sau thoáng. Tầng lầu: 2PN, phòng SHC, 2WC, ban công 8m trồng cây thư giãn. Phù hợp gia đình 46 người hoặc vừa ở vừa làm VP, spa, phòng khám. Giá: 90 tỷ TL.

Xem thêm

Liên hệ:

082 234 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

90 tỷ

3 PN, 3 WC
334 m²
269,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Biệt thự liền kề
Số tầng
2
Địa chỉ
P. Thạch Lam, P. Phú Thạnh, Q. Tân Phú, Tp. Hồ Chí Minh
0

0822346970

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán biệt thự mặt tiền 334m2, Đường Thạch Lam, Quận Tân Phú - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.